Baywatch karce


San yadda za a lashe wannan sabon ramummuka?
Yana da muhimmanci a san tsari na wasan kafin ka fara wasa da shi. Yana da biyar da kuma jerin kudade ashirin da biyar da aka buga tare da jigilar linzamin layi guda uku. Duk abin da kake buƙatar ka yi shi ne don samun fiye da alamomi guda uku na irin wannan a cikin layi don yin gamuwa mai nasara. Ayyukan da ka samu za su dace kai tsaye a dandalinka. Wasan yana janyo hankalin kowane nau'in 'yan wasa kamar yadda ya ba su damar canja fare kamar kuma lokacin da suke so. Don fara wasan, kana buƙatar yin fare wanda zai iya kewayawa daga 0.01 zuwa 50 tsabar kudi wanda za a iya canzawa ta atomatik ta hanyar danna sauƙi kuma a kan allon. Alamar alama ta sababbin ramummuka ita ce tasirin da zai iya maye gurbin duk sauran alamomi banda Fassara.
Dalilin da za a gwada wannan sabbin wurare?
Duk da ciwon fasali da dama da za a yi wasa, wasan yana da sauƙin fahimta kuma sabili da haka ya janyo hankalin 'yan wasan da ba su da kwarewa kuma basu bada RTP na 95.96%.
Da yake magana game da siffofin fassarar, sabon ramummuka ya zo tare da abubuwan ban mamaki da yawa. Ɗaya, akwai alamomin Sauyawa na Alamar inda ba'a maye gurbin alamomin kare rayuka ta wata alama ba don ba ku haɗin haɗakarwa kuma ya sa ku ci nasara.
Akwai wani abu mafi kyau a cikin mahimmin tsari watau Tsarin Tsarin Tsuntsaye, inda a kowane fanni za'a iya ɗauka ta hanyar faɗuwar alamar daji da aka ƙaddara kuma a sa'an nan kuma za'a iya karaɗa daɗaɗɗen kwakwalwa a fili wanda zai iya haifar da reels uku .
Kuma mafi kyawun ɓangaren wannan sabon ramummuka shine Kyautattun Spins Bonus wanda ke nunawa idan ka sami alamar bonus a karo na biyu, na uku ko na hudu kuma samun sau biyu na duka gungumen azaba. A wannan lokaci, kana buƙatar zaɓar nau'in namiji da mace ɗaya wanda zai yanke shawara nawa nawa kyauta zaka iya taka.
Ƙarin Ƙarfafawa da Ƙarfin Wuta
'Yan wasan za su iya zaɓar daga' Ƙari 'don samun rubutun da karin alamomin Baywatch shafin yanar gizo. Ƙarin 'Ƙarin Wuta' zai ba ku damar yin wasa sosai. Yayin da aka haɗu da aikin Ƙungiyar tare, haruffan da ka zaɓa za su bayyana a kan raɗaɗɗa don baka ƙarin wins. Akwai hotuna hudu da za su biya maka wins inda Mitch ya ba ka 3-5 kyauta tare da tari na Mitch symbols, CJ tana ba ku 3-6 kyauta tare da tari na CJ alamu, Caroline offers 7-12 free spins da Cody Har ila yau, yana baka 7-12 kyauta kyauta.
Saboda haka, hanzari zuwa Ƙarin Casino yanzu kuma ku ji dadin wannan bangon raga game da tafi!

 

Random Wasanni Casino free:

 

Baywatch karce An sabunta: Janairu 17, 2019 About the Author: Aamir Berrey

Contents