Binciken Wazamba Casino

Shugaban zuwa tsibirin na wurare masu zafi wanda ke cike da haruffan nativean asalin zane mai ban dariya da zane mai kisa da ke wasa a wurin wazamba Casino mai ban sha'awa da ban sha'awa. Kasuwancin gidan caca ta yanar gizo sun zama sababbi ga yanayin da ake kafawa a cikin 2019 amma sun kasance ingantaccen gidan caca na kan layi wanda ke ba 'yan wasan su abubuwa da yawa. Ofaya daga cikin manyan abubuwan jan hankalin gidan caca shine cewa ɗakin karatun wasan su ya fi ban sha'awa tare da wasanni 1,800 da ake da su da kuma manyan layuka 1,500. Gidan caca yana ɗaukar lasisi daga Curaçao, saboda haka zaka iya tabbata cewa kana wasa a gidan caca ta yanar gizo.

Babban shafin saukarwa cike da mahimman bayanan gidan caca kuma ɗayan abubuwan sanyi shine cewa akan hanyarka zuwa Wazamba wadata zaka iya zaɓar ɗayan jarumai ukun da zasu kasance lokacinda ka kunna wasan a cikin harafin islandan tsibiri a Advar, Bomani, da Chimola. Ofaya daga cikin manyan abubuwan jan hankali shine babbar kyauta mai karɓa kuma ban da wannan, suna da wasu manyan kyaututtukan kwalliya da haɓakawa har ma da wani shiri na musamman na VIP, wanda ke ba da kyautar 'yan wasa masu aminci.

Wazamba Casino shafi ne wanda yake da sauƙin hawa inda zaka iya samun duk abinda kake nema. Sashin sabis na abokin ciniki ya kasance mai ƙarfi, suna ba da zaɓuɓɓuka masu yawa na banki, kuma tsaro yana da daraja.

Kasuwancin Kananan Duniya na Duniya

Wazamba Casino shine gidan caca na kan layi na duniya wanda zaku iya kallo a cikin yaruka da yawa kuma sun karɓi ago da yawa. Akwai ƙuntatawa ta ƙasa amma ba yawa, kamar yadda 'yan wasa daga duk duniya ke iya, saboda mafi yawan ɓangarorin, suna jin daɗin aikin caca. Da farko dai kudinda aka karba sune:

  • Tarayyar Turai
  • Polish zloty
  • Rasha ruble
  • Yaren mutanen Norway krone
  • Hungary forint
  • Kanar Kanada

Harshen da za a iya kallon rukunin yanar gizon sune:

  • Turanci
  • Rasha
  • goge
  • Hungarian
  • Jamus
  • Portuguese
  • Yaren mutanen Norway
  • finnish
  • italian
  • Japan

Labarin Wasanni Yana da ban sha'awa

Idan kuna neman gidan caca ta kan layi tare da babban ɗakin karatu na wasa fiye da kallon Wazamba Casino. Kamar yadda aka ambata a baya, akwai sama da wasanni 1,800 kuma daga ramummuka zuwa wasannin tebur zuwa kartar bidiyo da wasannin jackpot masu ci gaba suna da duka. Yawancin casinos kan layi suna amfani da ɗaya ko kaɗan masu samar da wasan caca amma hakan ba haka yake ba game da Wazamba, saboda suna da wasannin da wasu manyan mashahuran masu samar da kan layi ke bayarwa a yau kamar NetEnt, Wasan Juyin Halitta, Wasan Tiger, Play'n GO, da Yggdrasil Gaming don kawai sunaye kaɗan. Tare da ɗimbin masu samarwa, zaku iya tabbatar da nau'ikan wasanni masu ban sha'awa duk suna da manyan hotuna da sauti.

Hakanan zaka iya zaɓar wasannin da kake son buga ta mai bada da kuma sauran rukuni. A kan babban shafi, zaku iya samun abin da kuke nema tare da hanyar haɗi na Masu Bayarwa, Manya, Ramummuka, Kayan Kasancewa, Tebur, Jackpot, da Wasanni na. Haɗin My Games yana da kyau, kamar lokacin da kuka buga wasa an saita shi a cikin wannan hanyar haɗin yanar gizon don haka idan kun koma gidan caca bayan zaman ya ƙare za ku iya danna kawai My Games don mayar da ku zuwa abin da kuka taka.

Ga kango, an rufe maka da sunayen sarauta sama da 1,500 kuma suna da sadakar ramuka mai sauƙi ga masu rikitarwa. Suna da sabbin fale-falen fayel, sanannun masu sananniya, da na gargajiya kuma zaka iya buga dukkan wasannin wasannin a duk guraren da zaku so. Lokacin da ka danna hanyar haɗin kankara ba kawai za a ɗauke ka zuwa shafi da ke nuna wasanni da yawa ba, amma zaka iya ganin sauran hanyoyin haɗin Sabon, Mashahuri, Wasan da aka Nuna, da kuma Jackpot. Hanyoyin haɗin gwiwar Jackpot suna nuna muku wasannin jackpot mai ci gaba inda jackpot zai ci gaba da girma har sai ɗan wasa ya buga haɗuwa da nasara. Duk a cikin, idan kana son juya da kama-da-wane Reels Wazamba ne mai girma online gidan caca a yi wasa a.

Katin bidiyo da wasannin tebur kuma suna da wakilci sosai a Wazamba Casino. Kuna iya tabbatar da samun blackjack da roulette da bambancin waɗancan wasannin da kuma karta. Magana game da karta ban da bambancin wasan suna da classic Texas Holdem da sauran lakabi kamar Caribbean Stud da Let It Ride kawai don suna ma'aurata. Idan kun kasance sababbi ga wasan karta na kan layi fiye da Wazamba na iya taimaka muku tare da koyaswa da mahimman bayanai kan yadda ake kunna wasan ban sha'awa.

Live Casino, Yanayin Demo, da Kasuwancin Waya

Dangane da wasannin, akwai kuma wasannin dila kai tsaye, yanayin demo, da wasan hannu. Babu babban zaɓi na wasannin dillalai masu raye-raye, amma suna ba da kaɗan kaɗan daga cikinsu da kuma kaɗan idan ya zo ga al'ada da nau'ikan blackjack da roulette. Kawai wasu zaɓuɓɓukan wasan dila na rayuwa sune Monopoly, Live Baccarat, Ultimate Texas Holdem, da Sic Bo.

Ga yawancin wasannin, ban da wasannin dillalai na rayuwa, akwai yanayin demo, wanda shine, a zahiri yanayin wasan kyauta inda zaku iya buga wasanni kyauta kafin wasa don kuɗi na gaske. Idan kuna son aiwatar da wasan kafin wasa don kuɗi na gaske ko kuna son yin wasa don nishaɗin ku na iya yin waɗannan abubuwan biyu a cikin yanayin demo.

Akwai sama da 1,000 na wasanni a Wazamba Casino wanda zaku iya wasa akan na'urarku ta hannu amma babu takamaiman aikace-aikacen hannu na gidan caca don saukarwa. Har yanzu, wasannin akan na'urar tafi-da-gidanka suna da rauni kuma suna da tsayayyen wasa-wasa.

Kasuwanci da Kasuwanci

Wazamba Casino yana da 'yan kari da kuma ciyarwa a inda zaku iya dakatar da bankroll. Don farawa, suna ba da kyakkyawar karɓar bonus inda a farkon ajiyar ku za ku iya karɓar wasan wasan daidaita na € 500 da 200 na spins kyauta. Kullum suna ƙara sabunta kyautuka masu kyau da kuma sa'a amma waɗanda galibi suna ba 'yan wasa sune:

  • Biyan kuɗi na mako-mako - spins 50 kyauta
  • Sake Sake karshen mako - Kyautar daidaitawa har zuwa € 700
  • 15% Satin Kidayar kuɗi na mako-mako na har zuwa € 3000
  • Tsabar Kudi na Kasuwanci na Live Casino na $ 150
  • Har zuwa 4500 XNUMX a cikin Sauke Saukewa na Yau da kullun

Akwai buƙatu na wagering don kowane kari da aka bayar. A cikin shafi na Bonus, zaku iya danna kan kari wanda kuke so kuyi amfani dashi kuma ku ga abin da zakuyi don ganin kudin bonus, ko spins kyauta, a cikin asusun gidan caca.

Shirin VIP

A Wazamba Casino suna ba da playersan wasa masu aminci tare da Tsarin insaukaka Tsarin Haɗarsu, wanda ke da sauƙin fahimta. Duk lokacin da ka ci amanar kuɗi zaka karɓi tsabar kuɗi. Akwai fa'idodin daban-daban ga tsarin tsabar kudi inda mafi girman matakan da kuka kasance akan su, tare da ƙarin fare-faren kuɗi, za ku iya samun tsabar kuɗi a cikin. karɓi ƙarin daga asusun gidan caca. Akwai Wazamba shop inda zaku iya ciyar da tsabar kudi don siyarwa, spins kyauta, har ma da tsabar kuɗi mai tsananin sanyi.

Jin Aminta

Wazamba yana amfani da sabo a cikin SSL tsaro don tabbatar da duk keɓaɓɓun bayananku da dukiyarku ta 100% lafiya da aminci. A saman waccan, ana sanya rufin shiga cikin gidan caca. Gidan caca yana kan hanyarsa don tabbatar da cewa duk wasannin da aka bayar suna da gaskiya, kamar yadda ake gwada su ta hanyar TST Fair Gaming da kuma tafiya ta hanyar Random Number Generator (RNG).

Babu Rashin Zaɓuɓɓukan Banki

Wazamba Casino yana baka abubuwa da yawa idan akazo batun ajiya da karbo kudi daga katunan bashi da e-wallet din zuwa katin debiti da kuma canja wurin waya. Yawancin hanyoyin ajiya suna da lokutan sarrafawa kai tsaye kuma lokutan karbo daga kwanaki 2-7 ya danganta da tsarin karba karbawar da kake amfani da shi. Mafi qarancin abin da zaka iya sanyawa cikin asusunka, ko bude wani asusu shine € 20 kuma wannan shine mafi karancin cire kudi.

Zaɓin ajiya:

  • Visa
  • MasterCard
  • Postepay
  • Skrill
  • Neteller
  • Bank Canja wurin
  • Amincewa
  • EcoPayz
  • Klarna
  • Paysafecard
  • Ripple
  • Litecoin
  • Bitcoin
  • Yandex Kudi
  • EPS
  • Hulɗa
  • multibanco
  • Payeer
  • QiwiSiru Waya
  • Yandex Kudi
  • Zimpler

Zaɓuɓɓukan karɓar sune:

  • Bank Canja wurin
  • Klarna
  • Neteller
  • Skrill
  • Visa
  • duba

Babban Abokin ciniki

Abu ne mai sauqi ka tuntuɓi Wazamba Casino don kula da duk wani batun, kamar yadda za'a iya samun su ta waya, ta e-mail ([email protected]), da kuma taɗi kai tsaye. Suna nan da nan don dawo da imel ɗin sabis na abokin ciniki kuma tattaunawar taɗi tana ba ku damar sasanta al'amurran da suka dace a cikin tattaunawa ta lokaci tare da wakilin sabis ɗin abokin ciniki da gogewa. Akwai tallafin waya daga 10:00 zuwa 20:00 GMT kuma Wazamba shima yana da sigar FAQ mai yawa.

Dangane da tallafin waya, lambar kasa da kasa shine 35627780669 amma kuma suna da wasu lambobin waya daga ƙasashen:

  • Rasha
  • Austria
  • Poland
  • Portugal
  • Sweden
  • Norway
  • Finland
  • Malta
  • Hungary

Final Zamantakewa

Gabaɗaya, Wazamba Casino yana da kyau sosai, yana ba 'yan wasansa abubuwa masu yawa, kuma yana ba membobinsu ƙwarewar wasan caca. Kamar yadda aka fada a baya, sababbi ne ga wasan gidan caca ta yanar gizo, amma sun samu dama dangane da baiwa 'yan wasan ingantacciyar gidan caca ta yanar gizo wanda bashi da amintaccen wasa a kuma bashi da karancin wasannin caca.

Binciken Wazamba Casino An sabunta: Maris 12, 2020 About the Author: Damon

Karin kari:

fadar dama babu lambar ajiya 2020